30 กรกฎาคม 2563 นายเฉลิมชัย ศรีอ่อน รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานเปิดการประชุมใหญ่สามัญ ประจำปี 2563 ชุมนุมสหกรณ์ออมทรัพย์แห่งประเทศไทย จำกัด พร้อมมอบโล่ประกาศเกียรติคุณให้กับสหกรณ์ออมทรัพย์ดีเด่น นักสหกรณ์ออมทรัพย์ดีเด่น ประจำปี 2562
นายเฉลิมชัย ศรีอ่อน รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานเปิดการประชุมใหญ่สามัญ ประจำปี 2563 ชุมนุมสหกรณ์ออมทรัพย์แห่งประเทศไทย จำกัด พร้อมมอบโล่ประกาศเกียรติคุณให้กับสหกรณ์ออมทรัพย์ดีเด่น นักสหกรณ์ออมทรัพย์ดีเด่น ประจำปี 2562 โดยมีนายวิโรจน์ ภู่ไพบูลย์ ผู้ตรวจราชการ เขตตรวจราชการที่ 8และ 9 และนายชัยวุฒิ มัณฑะนานนท์ สหกรณ์จังหวัดนนทบุรี เข้าร่วมในพิธีดังกล่าว ณ อาคาร IMPACT Challenger Hall 1 ศูนย์แสดงสินค้าและการประชุมอิมแพ็คเมืองทองธานี
{gallery}30july2563_1{/gallery}