22 กรกฎาคม 2563 นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายวัฒนะ สัตยวงศ์ทิพย์ สหกรณ์จังหวัดอุทัยธานี ลงพื้นที่สหกรณ์การเกษตรศุภนิมิตรหนองยายดา จำกัด จังหวัดอุทัยธานี
นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายวัฒนะ สัตยวงศ์ทิพย์ สหกรณ์จังหวัดอุทัยธานี ลงพื้นที่สหกรณ์การเกษตรศุภนิมิตรหนองยายดา จำกัด จังหวัดอุทัยธานี เพื่อตรวจเยี่ยมฟาร์มควาย และรับฟังปัญหา อุปสรรคในการดำเนินงาน และแนะนำแนวทางในการดำเนินงานกับสมาชิกสหกรณ์
{gallery}22july2563_6{/gallery}