21 กรกฎาคม 2563 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนโครงการนำลูกหลานเกษตรกรกลับบ้าน สานต่ออาชีพการเกษตร ครั้งที่ 2/2563
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนโครงการนำลูกหลานเกษตรกรกลับบ้าน สานต่ออาชีพการเกษตร ครั้งที่ 2/2563 โดยมี ผู้เชี่ยวชาญ ผู้ตรวจราชการกรม ผู้อำนวยการกอง/สำนัก ผู้อำนวยการกลุ่ม และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์ กรุงเทพมหานคร
สำหรับการประชุมในครั้งนี้มีการติดตามความคืบหน้าการดำเนินการโครงการเกี่ยวกับหน่วยงานภาคีเครือข่าย งบประมาณ แนวทางการปฏิบัติโครงการนำลูกหลานเกษตรกรกลับบ้าน สานต่ออาชีพการเกษตร รวมทั้งมีการพิจารณาการจัดประชุมชี้แจงโครงการ กำหนด วัน เวลา สถานที่จัดงาน การกำหนดกิจกรรมต่าง ๆ ภายในงาน การมอบหมายงาน และหารือในประเด็นอื่นๆที่เกี่ยวข้อง
{gallery}21july2563_1{/gallery}