16 กรกฎาคม 2563 นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และคณะ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสหกรณ์การเกษตรพรหมคีรี จำกัด อำเภอพรหมคีรี จังหวัดนครศรีธรรมราช
นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และคณะ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสหกรณ์การเกษตรพรหมคีรี จำกัด อำเภอพรหมคีรี จังหวัดนครศรีธรรมราช เพื่อติดตามการเตรียมความพร้อมโครงการสนับสนุนการกระจายผลไม้ของสถาบันเกษตรกร เพื่อรองรับผลกระทบจากโรคโควิด-19 พร้อมทั้งรับฟังปัญหา อุปสรรคต่าง ๆ โดยมีนายเสน่ห์ สภาพันธ์ หัวหน้าผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ นายชาตรี เกตุเรน สหกรณ์จังหวัดนครศรีธรรมราช บุคลากรสำนักงานสหกรณ์จังหวัด ประธานกรรมการ คณะกรรมการดำเนินการ ผู้จัดการสหกรณ์การเกษตรพรหมคีรี จำกัด ร่วมให้การต้อนรับ
{gallery}16july2563_2{/gallery}