16 กรกฎาคม 2563 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดตาก โดยมีนายนิรันดร์ มูลธิดา สหกรณ์จังหวัดตาก และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดตาก อำเภอเมือง จังหวัดตาก
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดตาก โดยมีนายนิรันดร์ มูลธิดา สหกรณ์จังหวัดตาก และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดตาก อำเภอเมือง จังหวัดตาก ทั้งนี้ เพื่อติดตามผลการแก้ไขปัญหาข้อร้องเรียน และข้อบกพร่องของสหกรณ์ในจังหวัด รวมทั้งติดตามผลการดำเนินงาน และโครงการที่จะร่วมกันขับเคลื่อนในปี 2563
{gallery}16july2563_1{/gallery}