14 กรกฎาคม 2563 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เพื่อประชุมติดตามผลการแก้ไขปัญหาข้อร้องเรียน และข้อบกพร่องของสหกรณ์ในจังหวัด
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เพื่อประชุมติดตามผลการแก้ไขปัญหาข้อร้องเรียน และข้อบกพร่องของสหกรณ์ในจังหวัด โดยมีนายวินัย ธรรมโวหาร ผู้อำนวยการกลุ่มจัดตั้งและส่งเสริมสหกรณ์ และเจ้าหน้าที่ ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
{gallery}14july2563_3{/gallery}