22 สิงหาคม 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นายคำรณ พวงมณี ผู้ตรวจราชการที่ 15,16 และคณะ เจ้าหน้าที่จากสำนักงานสหกรณ์จังหวัดเชียงใหม่ ตรวจเยี่ยมศูนย์สินค้าเกษตรภาคเหนือ จ.เชียงใหม่
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นายคำรณ พวงมณี ผู้ตรวจราชการที่ 15,16 และคณะ เจ้าหน้าที่จากสำนักงานสหกรณ์จังหวัดเชียงใหม่ ตรวจเยี่ยมศูนย์สินค้าเกษตรภาคเหนือ จ.เชียงใหม่ โดยได้ให้คำแนะนำในเรื่องการปรับปรุง การพัฒนาการดำเนินงานของศูนย์ ให้มีประสิทธิภาพ เพื่อเป็นศุนย์กลางในการในการจำหน่ายผลผลิตทางการเกษตรของสหกรณ์ใน 9 จังหวัดภาคเหนือ พร้อมทั้งยกระดับคุณภาพผลผลิตทางการเกษตร ให้ตรงกับความต้องการของตลาด ซึ่งจะต้องมีแผนการดำเนินงานที่ชัดเจนและตรงกับวัตถุประสงค์
{gallery}23aug2560{/gallery}