21 สิงหาคม 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมรับฟังและให้ความเห็นในการนำเสนอ โครงการสร้างสรรค์ นวัตกรรมในการส่งเสริมสหกรณ์ ตามนโยบาย Thailand 4.0
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมรับฟังและให้ความเห็นในการนำเสนอ โครงการสร้างสรรค์ นวัตกรรมในการส่งเสริมสหกรณ์ ตามนโยบาย Thailand 4.0 ของคณะผู้เข้ารับการอบรมหลักสูตร นักบริหารสหกรณ์ระดับสูง ประจำปีงบประมาณ 2560 ณ ห้องประชุมอาคารกองฝึกอบรมส่วนกลาง สทส. ชั้น 3
{gallery}21aug2560_1{/gallery}