11 กุมภาพันธ์ 2563 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับคณะสหกรณ์การเกษตรเสริมงาม จำกัด ในโอกาสขอเข้าพบเพื่อหารือเกี่ยวกับการดำเนินงานของสหกรณ์
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับคณะสหกรณ์การเกษตรเสริมงาม จำกัด ในโอกาสขอเข้าพบเพื่อหารือเกี่ยวกับการดำเนินงานของสหกรณ์ และขอคำแนะนำเกี่ยวกับปัญหาการดำเนินงาน ณ ห้องประชุม ชั้น 6 กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์ กรุงเทพมหานคร
{gallery}11feb2563_2{/gallery}