7 กุมภาพันธ์ 2563 นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมงานวันสิทธิมนุษย์ชนสากล 10 ธันวาคม ประจำปี 2562 "สังคมไทยยุคใหม่ใส่ใจสิทธิมนุษยชน"และเฝ้ารับเสด็จ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราทิพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา
นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมงานวันสิทธิมนุษย์ชนสากล 10 ธันวาคม ประจำปี 2562 "สังคมไทยยุคใหม่ใส่ใจสิทธิมนุษยชน"และเฝ้ารับเสด็จ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราทิพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ณ ห้องประชุมวายุภักษ์ โรงแรมเซ็นทารา ศูนย์ราชการและคอนเวนซันเซ็นเตอร์ แจ้งวัฒนะ กรุงเทพฯ
{gallery}07feb2563_1{/gallery}