31 มกราคม 2563 นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครราชสีมา โดยมีนายดุสิต ทองทา สหกรณ์จังหวัดนครราชสีมา ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ให้การต้อนรับ ในการนี้
นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครราชสีมา โดยมีนายดุสิต ทองทา สหกรณ์จังหวัดนครราชสีมา ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ให้การต้อนรับ ในการนี้ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ได้มอบนโยบายในการปฏิบัติงานและการส่งเสริมสหกรณ์ที่จะร่วมกันขับเคลื่อน รวมทั้งติดตามผลการดำเนินงาน แผนและโครงการในการดำเนินการตามแผนปฏิบัติงานประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2563 และติดตามปัญหาอุปสรรค พร้อมทั้งได้ให้กำลังใจแก่ข้าราชการ เจ้าหน้าที่ในการปฏิบัติงานอีกด้วย ณ ห้องประชุม สำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครราชสีมา อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
{gallery}31jan2563_2{/gallery}