29 มกราคม 2563 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมประชุมกับคณะอนุกรรมการด้านการสหกรณ์ และสถาบันเกษตรกรอื่นในคณะกรรมาธิการการเกษตรและสหกรณ์วุฒิสภา เพื่อนำเสนอแนวทางการส่งเสริมพัฒนา
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมประชุมกับคณะอนุกรรมการด้านการสหกรณ์ และสถาบันเกษตรกรอื่นในคณะกรรมาธิการการเกษตรและสหกรณ์วุฒิสภา เพื่อนำเสนอแนวทางการส่งเสริมพัฒนา และกำกับดูแลเพื่อเสริมสร้างความเข้มแข็งให้กับสหกรณ์ โดยมี พลเรือเอก ศักดิ์สิทธิ์ เชิดบุญเมือง ประธานคณะอนุกรรมการฯ เป็นประธานในที่ประชุม และมีผู้แทนจากกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ กรมส่งเสริมการเกษตร และสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร ร่วมประชุมและเสนอแนะแนวทางการพัฒนาสหกรณ์ ณ ห้องประชุม 2201 ชั้น 22 อาคารสุขประพฤติ ถนนประชาชื่น กรุงเทพมหานคร
{gallery}29jan2563_1{/gallery}