25 มกราคม 2563 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธาน มอบถ้วยและเหรียญรางวัลต่างๆ ให้กับนักกีฬาที่ชนะเลิศการแข่งขัน พร้อมกันนี้ได้จับสลากรางวัลให้กับผู้เข้าร่วมงาน การแข่งขันกีฬาภายในของกรมส่งเสริมสหกรณ์ ประจำปี 2563 CPD SPORTDAY 2020
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธาน มอบถ้วยและเหรียญรางวัลต่างๆ ให้กับนักกีฬาที่ชนะเลิศการแข่งขัน พร้อมกันนี้ได้จับสลากรางวัลให้กับผู้เข้าร่วมงาน การแข่งขันกีฬาภายในของกรมส่งเสริมสหกรณ์ ประจำปี 2563 CPD SPORTDAY 2020 เชื่อมความสัมพันธ์ระหว่างบุคลากรของหน่วยงานภายในกรมส่งเสริมสหกรณ์ โดยมี นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมกันมอบอีกด้วย ณ สนามกีฬาโรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม จังหวัดปทุมธานี
{gallery}25jan2563_2{/gallery}