20 มกราคม 2563 นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมนิคมสหกรณ์บาเจาะ เพื่อติดตามผลการปฏิบัติงานและให้กำลังใจเจ้าหน้าที่ในการปฏิบัติหน้าที่ ณ นิคมสหกรณ์บาเจาะ อำเภอเมือง จังหวัดนราธิวาส
นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมนิคมสหกรณ์บาเจาะ เพื่อติดตามผลการปฏิบัติงานและให้กำลังใจเจ้าหน้าที่ในการปฏิบัติหน้าที่ ณ นิคมสหกรณ์บาเจาะ อำเภอเมือง จังหวัดนราธิวาส โดยมีนายอับดุลตอเละ ตีมุง ผู้อำนวยการนิคมสหกรณ์บาเจาะ ให้การต้อนรับ
{gallery}20jan2563{/gallery}