14 มกราคม 2563 นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ นำคณะผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าอวยพรและขอพรเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ พ.ศ.2563 จากนางสาวทัศน์ลักษณ์ ปัตตพงศภัช ที่ปรึกษารัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ นำคณะผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าอวยพรและขอพรเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ พ.ศ.2563 จากนางสาวทัศน์ลักษณ์ ปัตตพงศภัช ที่ปรึกษารัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ณ กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ กรุงเทพมหานคร
{gallery}14jan2563{/gallery}