10 มกราคม 2563 นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ มอบนโยบายและแนวทางในการส่งเสริมสหกรณ์ รวมทั้งตรวจเยี่ยมและติดตามผลการปฏิบัติงานการส่งเสริมสหกรณ์/กลุ่มเกษตรกร ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครสวรรค์ อำเภอเมือง จังหวัดนครสวรรค์
นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ มอบนโยบายและแนวทางในการส่งเสริมสหกรณ์ รวมทั้งตรวจเยี่ยมและติดตามผลการปฏิบัติงานการส่งเสริมสหกรณ์/กลุ่มเกษตรกร ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครสวรรค์ อำเภอเมือง จังหวัดนครสวรรค์ โดยมี นายธงชัย มากไหม ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์และพัฒนาธุรกิจสหกรณ์ รักษาราชการแทน สหกรณ์จังหวัดนครสวรรค์ ข้าราชการ ลูกจ้างและพนักงานราชการ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครสวรรค์ ให้การต้อนรับ
{gallery}10jan2563_1{/gallery}