7 มกราคม 2563 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับ ชมรมสหกรณ์ออมทรัพย์รัฐวิสาหกิจ (ชสร.)
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับ ชมรมสหกรณ์ออมทรัพย์รัฐวิสาหกิจ (ชสร.) ในโอกาสขอเข้าพบเพื่อร่วมประชุมหารือ รับฟังความคิดเห็นเรื่องการออกกฎกระทรวง ภายใต้พระราชบัญญัติสหกรณ์ (ฉบับที่ 3) พ.ศ.2562 ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์ กรุงเทพมหานคร
{gallery}07jan2563_1{/gallery}