วันที่ 2 มกราคม 2563 นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ในโอกาสเดินทางเข้ารับตำแหน่งรองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ณ กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์
เข้าสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ไหว้ศาลศาลสมเด็จพระปิยะมหาราช ศาลกรมพระจันทบุรีนฤนาท ศาลคุณพระบำรุงราษฎร์ ศาลแม่ย่าตาบ และสักการะพระราชวงศ์เธอ กรมหมื่นพิทยาลงกรณ์ พระบิดาแห่งการสหกรณ์ไทย ในโอกาสเดินทางเข้ารับตำแหน่งรองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ณ กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์
{gallery}2jan2563{/gallery}