18 ธันวาคม 2562 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและติดตามผลการปฏิบัติงานการส่งเสริมสหกรณ์/กลุ่มเกษตรกร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2563 รวมทั้งให้แนวทางในการส่งเสริมสหกรณ์และกลุ่มเกษตรกร ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครนายก
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและติดตามผลการปฏิบัติงานการส่งเสริมสหกรณ์/กลุ่มเกษตรกร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2563 รวมทั้งให้แนวทางในการส่งเสริมสหกรณ์และกลุ่มเกษตรกร ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครนายก อำเภอเมืองนครนายก จังหวัดนครนายก โดยมี นายสามารถ น้อยบุญญะ สหกรณ์จังหวัดนครนายก นางพรสวรรค์ เริงมิตร ผู้อำนวยการศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ที่ 4 จังหวัดนครนายก ข้าราชการ ลูกจ้างและพนักงานราชการ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครนายก ให้การต้อนรับ
{gallery}18dec2562_2{/gallery}