18 ธันวาคม 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ 8 สำนักงานสหกรณ์จังหวัดสงขลา โดยได้พบปะเจ้าหน้าที่ พร้อมทั้งให้นโยบายในการทำงาน รวมถึงติดตาม และสอบถาม การดำเนินงานแก้ไขปัญหาเรื่องร้องเรียน และข้อบกพร่องของสหกรณ์ในพื้นที่
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ 8 สำนักงานสหกรณ์จังหวัดสงขลา โดยได้พบปะเจ้าหน้าที่ พร้อมทั้งให้นโยบายในการทำงาน รวมถึงติดตาม และสอบถาม การดำเนินงานแก้ไขปัญหาเรื่องร้องเรียน และข้อบกพร่องของสหกรณ์ในพื้นที่ โดยมีนายนอรดีน เจะแล สหกรณ์จังหวัดสงขลา นายอาคม ประทุมพร ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ 8 และเจ้าหน้าที่ให้การต้อนรับ ณ อาคารสำนักงานกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ 8 อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา
{gallery}18dec2562_1{/gallery}