15 ธันวาคม 2562 นางสาวมนัญญา ไทยเศรษฐ์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมมอบนโยบายการดำเนินงานให้กับผู้บริหาร และพนักงาน อ.ส.ค. พร้อมทั้งเยี่ยมชมโรงงานนม สำนักงาน อ.ส.ค. ภาคเหนือตอนบน ณ ห้องประชุม สำนักงาน อ.ส.ค. ภาคเหนือตอนบน อ.เมือง จ.เชียงใหม่
นางสาวมนัญญา ไทยเศรษฐ์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมมอบนโยบายการดำเนินงานให้กับผู้บริหาร และพนักงาน อ.ส.ค. พร้อมทั้งเยี่ยมชมโรงงานนม สำนักงาน อ.ส.ค. ภาคเหนือตอนบน ณ ห้องประชุม สำนักงาน อ.ส.ค. ภาคเหนือตอนบน อ.เมือง จ.เชียงใหม่ ในการนี้ นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ นายภูมิใจ รักธรรม สหกรณ์จังหวัดเชียงใหม่ หัวหน้าส่วนราชการ และคณะผู้บริหารหน่วยงานสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ได้เข้าร่วมในการประชุมดังกล่าว
{gallery}14dec2562_1{/gallery}