29 พฤศจิกายน 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมประชุมติดตามสถานการณ์น้ำและการบริหารจัดการน้ำในฤดูแล้ง ปี 62/63 เพื่อติดตามสถานการณ์น้ำและการบริหารจัดการน้ำ ทั้งในเขตชลประทาน และนอกเขตชลประทาน รวมถึงรายงานสภาพอากาศ และสภาพฝน
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมประชุมติดตามสถานการณ์น้ำและการบริหารจัดการน้ำในฤดูแล้ง ปี 62/63 เพื่อติดตามสถานการณ์น้ำและการบริหารจัดการน้ำ ทั้งในเขตชลประทาน และนอกเขตชลประทาน รวมถึงรายงานสภาพอากาศ และสภาพฝน โดยมี นายพลากร สุวรรณรัฐ องคมนตรี เป็นประธานในที่ประชุม ณ ห้องประชุมธารทิพย์ 01 ชั้น 4 อาคาร 99 ปี หม่อมหลวงชูชาติ กำภู กรมชลประทาน สามเสน กรุงเทพมหานคร
{gallery}29nov2562_1{/gallery}