28 พฤศจิกายน 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ต้อนรับผู้แทนจากชุมนุมสหกรณ์ธรกิจไทย จำกัด นำโดย ผศ.ดร.เมธี สรรพานิช ประธานกรรมการฯ เพื่อรับฟังรายงานความก้าวหน้าการแก้ไขปัญหาการดำเนินงานของชุมนุมฯ
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ต้อนรับผู้แทนจากชุมนุมสหกรณ์ธรกิจไทย จำกัด นำโดย ผศ.ดร.เมธี สรรพานิช ประธานกรรมการฯ เพื่อรับฟังรายงานความก้าวหน้าการแก้ไขปัญหาการดำเนินงานของชุมนุมฯ พร้อมทั้งให้คำแนะนำในการแก้ไขปัญหา โดยมี นายสุรพล พงศ์เมธีอภิชัย ผู้อำนวยการกองพัฒนาสหกรณ์ด้านการเงินและร้านค้า และผู้อำนวยการสำนักนายทะเบียนและกฎหมาย นายชัยวุฒิ มัณฑะนานนท์ สหกรณ์จังหวัดนนทบุรี และเจ้าหน้าที่ ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมชั้น 6 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}28nov2562_2{/gallery}