15 พฤศจิกายน 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมเฝ้ารับเสด็จ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในการเสด็จพระราชดำเนินทรงเปิดงานกาชาด ประจำปี 2562
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมเฝ้ารับเสด็จ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในการเสด็จพระราชดำเนินทรงเปิดงานกาชาด ประจำปี 2562 จัดขึ้นระหว่างวันที่ 15-24 พฤศจิกายน 2562 ณ สวนลุมพินี เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร พร้อมนี้ ได้ร่วมทูลเกล้าถวายของในนามของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ โดยมีนางอุมาพร พิมลบุตร รองปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นผู้แทนถวาย
{gallery}15nov2562_4{/gallery}