7 พฤศจิกายน 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางอัญชลี ศรีหามาตย์ สหกรณ์จังหวัดศรีสะเกษ และเจ้าหน้าที่ เข้าตรวจเยี่ยมสหกรณ์การเกษตรศรีกันทรารมย์ จำกัด
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางอัญชลี ศรีหามาตย์ สหกรณ์จังหวัดศรีสะเกษ และเจ้าหน้าที่ เข้าตรวจเยี่ยมสหกรณ์การเกษตรศรีกันทรารมย์ จำกัด เพื่อรับฟังปัญหา และอุปสรรคในการทำงาน พร้อมทั้งให้แนวทางในการดำเนินธุรกิจ และการแก้ไขปัญหาการดำเนินงานของสหกรณ์ โดยมีนายทองรัตน์ นำพาประธานกรรมการ คณะกรรมการ และฝ่ายจัดการให้การต้อนรับ
{gallery}07nov2562_2{/gallery}