27 กันยายน 2562 วันที่ 27 กันยายนน 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดขอนแก่น เพื่อประชุมติดตามผลการแก้ไขปัญหาข้อร้องเรียน และข้อบกพร่อง ของสหกรณ์ในจังหวัด
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดขอนแก่น เพื่อประชุมติดตามผลการแก้ไขปัญหาข้อร้องเรียน และข้อบกพร่อง ของสหกรณ์ในจังหวัด โดยมีนางวราลักษณ์ กุลบวรรัตน์ สหกรณ์จังหวัดขอนแก่น ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ให้การต้อนรับและเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดขอนแก่น อำเภอเมือง จังหวัดขอนแก่น
{gallery}27sep2562_1{/gallery}