23 สิงหาคม 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พบปะผู้เข้าร่วมประชุมเพื่อสรุปปัญหาพร้อมแนวทางการแก้ไข ของหน่วยงานในเขตตรวจราชการที่ 1 ,2 และส่วนกลาง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมสหกรณ์พื้นที่ 1 ,2 สหกรณ์จังหวัด
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พบปะผู้เข้าร่วมประชุมเพื่อสรุปปัญหาพร้อมแนวทางการแก้ไข ของหน่วยงานในเขตตรวจราชการที่ 1 ,2 และส่วนกลาง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมสหกรณ์พื้นที่ 1 ,2 สหกรณ์จังหวัด พร้อมผู้อำนวยการกลุ่มจัดตั้งและส่งเสริมสหกรณ์ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการบริหารการจัดการสหกรณ์ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมและพัฒนาธุรกิจสหกรณ์ ผู้อำนวยการกลุ่มตรวจการสหกรณ์ หัวหน้าฝ้ายบริหารทั่วไป และผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ ในพื้นที่เขตตรวจราชการที่ 1 และ 2 และส่วนกลาง เพื่อสรุปปัญหาและอุปสรรคในการกำกับ แนะนำและส่งเสริมสหกรณ์ แนวทางการแก้ไขและป้องกันการเกิดข้อบกพร่องในสหกรณ์ และข้อร้องเรียนที่สำคัญ ในพื้นที่ในรอบปีที่ผ่านมา จัดขึ้นระหว่างวันที่ 22 - 23 สิงหาคม 2562 ณ ห้องประชุม ไร่กุสุมารีสอร์ท อำเภอมวกเหล็ก จังหวัดสระบุรี
{gallery}23aug2562{/gallery}