21 สิงหาคม 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาเรื่องข้ออุทธรณ์ ครั้งที่ 5/2562 โดยมีนายโอภาส ทองยงค์ อธิบดีกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุม
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาเรื่องข้ออุทธรณ์ ครั้งที่ 5/2562 โดยมีนายโอภาส ทองยงค์ อธิบดีกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุม ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วยผู้ทรงคุณวุฒิ คพช. ผู้แทนจากกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ ผู้แทนจากสันนิบาตสหกรณ์แห่งประเทศไทย ผู้แทนชุมนุมจาก 7 ชุมนุม เพื่อพิจารณาทบทวนมติที่ประชุมและพิจารณาให้คำวินิจฉัยเรื่องข้ออุทธรณ์ของสหกรณ์ ณ ห้องประชุม 202 ชั้น 2 กรมตรวจบัญชีสหกรณ์
{gallery}21aug2562{/gallery}