7 สิงหาคม 2562 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายสมบัติ เมฆทรงกลด ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 7, 18 และคณะ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและพบปะข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้างประจำ ณ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดยะลา
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายสมบัติ เมฆทรงกลด ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 7, 18 และคณะ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและพบปะข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้างประจำ ณ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดยะลา ในโอกาสนี้ได้เน้นย้ำถึงแนวทางการดำเนินงานของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และกรมส่งเสริมสหกรณ์ และรับฟังปัญหาต่างๆ ในการดำเนินงาน เพื่อนำข้อคิดเห็นมาปรับปรุงแผนการปฏิบัติราชการ ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2563 ต่อไป พร้อมทั้งให้กำลังใจบุคลากรทุกคนให้ตั้งใจปฏิบัติหน้าที่อย่างเต็มกำลังความสามารถ ให้ถูกต้องตามระเบียบและแนวทางของทางราชการ โดยมีนายประวัติ แดงบรรจง สหกรณ์จังหวัดยะลา และบุคลากรให้การต้อนรับ
{gallery}07aug2562{/gallery}