1 สิงหาคม 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เยี่ยมชมการกระจายมังคุดจาก สหกรณ์การเกษตรบริการร่วมใจชุมพร จำกัด จังหวัดชุมพร จำนวน 3,300 กิโลกรัม
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เยี่ยมชมการกระจายมังคุดจาก สหกรณ์การเกษตรบริการร่วมใจชุมพร จำกัด จังหวัดชุมพร จำนวน 3,300 กิโลกรัม โดยมีนายพยอม สวัสดี สหกรณ์จังหวัดหนองคาย พร้อมด้วย บุคลากรในหน่วยงาน ดำเนินการจัดส่งมังคุดให้เครือข่ายสหกรณ์ในจังหวัดหนองคาย เพื่อเป็นการเชื่อมโยงและเพิ่มช่องทางการจำหน่ายผลผลิตอีกทางหนึ่ง ณ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดหนองคาย อำเภอเมือง จังหวัดหนองคาย
{gallery}01aug2562_2{/gallery}