31 กรกฎาคม 2562 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายภานุวัฒน์ ณ นครพนม ผู้ทรงคุณวุฒิด้านการสหกรณ์ นายสมบัติ เมฆทรงกลด ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 7, 18 และนายสันทาน สีสา ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 8, 9 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและพบปะข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้างประจำ ณ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครนายก
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายภานุวัฒน์ ณ นครพนม ผู้ทรงคุณวุฒิด้านการสหกรณ์ นายสมบัติ เมฆทรงกลด ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 7, 18 และนายสันทาน สีสา ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 8, 9 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและพบปะข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้างประจำ ณ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครนายก ในโอกาสนี้ได้เน้นย้ำถึงแนวทางการดำเนินงานของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และกรมส่งเสริมสหกรณ์ และรับฟังปัญหาต่างๆ ในการดำเนินงาน เพื่อนำข้อคิดเห็นมาปรับปรุงแผนการปฏิบัติราชการ ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2563 ต่อไป พร้อมทั้งให้กำลังใจบุคลากรทุกคนให้ตั้งใจปฏิบัติหน้าที่อย่างเต็มกำลังความสามารถ ให้ถูกต้องตามระเบียบและแนวทางของทางราชการ โดยมีนายสามารถ น้อยบุญญะ สหกรณ์จังหวัดนครนายก และบุคลากรให้การต้อนรับ
{gallery}31july2562_5{/galley}