17 มิถุนายน 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับคณะสหกรณ์ออมทรัพย์ สโมสรรถไฟ จำกัด ในโอกาสขอเข้าพบเพื่อหารือและรายงานผลการดำเนินการแก้ไขข้อบกพร่อง รวมถึงรับฟังปัญหาอุปสรรคในการดำเนินการและร่วมหารือเพื่อกำหนดแนวทางในการแก้ไขปัญหาและหารือในประเด็นที่เกี่ยวข้อง
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับคณะสหกรณ์ออมทรัพย์ สโมสรรถไฟ จำกัด ในโอกาสขอเข้าพบเพื่อหารือและรายงานผลการดำเนินการแก้ไขข้อบกพร่อง รวมถึงรับฟังปัญหาอุปสรรคในการดำเนินการและร่วมหารือเพื่อกำหนดแนวทางในการแก้ไขปัญหาและหารือในประเด็นที่เกี่ยวข้อง โดยมีหัวหน้าผู้ตรวจราชการกรม ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมสหกรณ์ พื้นที่ 1 และคณะทำงานร่วมรับฟังและหารือในครั้งนี้ด้วย ณ ห้องประชุม 129 กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์
{gallery}17june2562{/gallery}