5 มิถุนายน 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่สำนักงานสหกรณ์จังหวัดสกลนคร เข้าตรวจเยี่ยมสหกรณ์ออมทรัพย์กองกำกับการตำรวจตระเวนชายแดนที่ 23 จำกัด
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่สำนักงานสหกรณ์จังหวัดสกลนคร เข้าตรวจเยี่ยมสหกรณ์ออมทรัพย์กองกำกับการตำรวจตระเวนชายแดนที่ 23 จำกัด เพื่อรับฟังแนวทางการดำเนินงาน ปัญหาและอุปสรรค และความคิดเห็นเกี่ยวกับการออกกฎกระทรวงตาม มาตรา 89/2 ภายใต้พระราชบัญญัติสหกรณ์ (ฉบับที่ 3) พ.ศ. 2562 โดยมี ประธานกรรมการ ผู้จัดการ คณะกรรมการ และฝ่ายจัดการให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมสหกรณ์ออมทรัพย์ออมทรัพย์กองกำกับการตำรวจตระเวนชายแดนที่ 23 จำกัด อำเภอเมือง จังหวัดสกลนคร
{gallery}05june2562_3{/gallery}