4 มิถุนายน 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติหน้าที่ของผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์ จัดขึ้นโดยสำนักงานสหกรณ์จังหวัดอ่างทอง
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติหน้าที่ของผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์ จัดขึ้นโดยสำนักงานสหกรณ์จังหวัดอ่างทอง เพื่อซักซ้อมแนวทางการปฏิบัติหน้าที่ของผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์ในจังหวัดอ่างทอง ให้เข้าใจในอำนาจ หน้าที่ ความรับผิดชอบและจริยธรรมในการปฏิบัติงาน ให้ปฏิบัติหน้าที่ได้อย่างมีประสิทธิภาพ และสามารถจัดทำรายงานผลการตรวจสอบกิจการ เพื่อจัดส่งสำเนารายงานการตรวจสอบกิจการต่อสำนักงานตรวจบัญชีสหกรณ์และสำนักงานสหกรณ์จังหวัด จัดขึ้น ณ ห้องประชุมสหกรณ์การเกษตรวิเศษชัยชาญ จำกัด อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง
{gallery}04june2562{/gallery}