1 มิถุนายน 2562 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันแรลลี่การกุศลกรมส่งเสริมสหกรณ์CPD Family Trip สุขนี้ไม่ธรรมดา เส้นทางกรุงเทพฯ-ราชบุรี -ชะอำ-หัวหิน
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันแรลลี่การกุศลกรมส่งเสริมสหกรณ์CPD Family Trip สุขนี้ไม่ธรรมดา เส้นทางกรุงเทพฯ-ราชบุรี -ชะอำ-หัวหิน เพื่อเชื่อมความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างบุคคากรภายในกรมส่งเสริมสหกรณ์ โดยรายได้หลังหักค่าใช้จ่ายจะนำเข้ากองทุนสวัสดิการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เพื่อนำไปจัดสวัสดิการให้แก่บุคลากรในสังกัด โดยมีผู้เข้าแข่งขัน จำนวนทั้งสิ้น 76 ทีม ณ บริเวณหน้าอาคารกรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์ กรุงเทพฯ
{gallery}01june2562{/gallery}