27 พฤษภาคม 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานประชุมคณะกรรมการบริหารเทคโนโลยีสารสนเทศของกรมส่งเสริมสหกรณ์ ครั้งที่ 2/2562 เพื่อพิจารณาแผนงาน/โครงการจัดหาระบบคอมพิวเตอร์ที่ประสงค์จะของบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2562
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานประชุมคณะกรรมการบริหารเทคโนโลยีสารสนเทศของกรมส่งเสริมสหกรณ์ ครั้งที่ 2/2562 เพื่อพิจารณาแผนงาน/โครงการจัดหาระบบคอมพิวเตอร์ที่ประสงค์จะของบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2562 เพิ่มเติมจำนวน 3 โครงการ เพื่อจัดซื้อเครื่องคอมพิวเตอร์และอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ให้เพียงพอต่อการใช้งานในกลุ่มงานที่กรมส่งเสริมสหกรณ์จัดตั้งขึ้น และเพิ่มประสิทธิภาพในการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่กรมส่งเสริมสหกรณ์ รวมถึงรับรองรายงานการประชุมเมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2562 ณ ห้องประชุม 129 ชั้น 1 กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์
{gallery}27may2562_1{/gallery}