10 พฤษภาคม 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดตรัง เพื่อประชุมติดตามผลการดำเนินการแก้ไขปัญหาและข้อบกพร่องของสหกรณ์ในจังหวัด รวมทั้งมอบนโยบาย และแนวทางการปฏิบัติงานแก่เจ้าหน้าที่
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดตรัง เพื่อประชุมติดตามผลการดำเนินการแก้ไขปัญหาและข้อบกพร่องของสหกรณ์ในจังหวัด รวมทั้งมอบนโยบาย และแนวทางการปฏิบัติงานแก่เจ้าหน้าที่ โดยมีข้าราชการ พนักงานราชการ และเจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับและเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดตรัง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง
{gallery}10may2562_2{/gallery}