7 พฤษภาคม 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาเรื่อง ข้ออุทธรณ์ ครั้งที่ 3/2562 โดยมีนายโอภาส ทองยงค์ อธิบดีกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุม เพื่อพิจารณาข้ออุทธรณ์ 8 เรื่อง และติดตามผลการประชุมคณะกรรมการพัฒนาการสหกรณ์แห่งชาติ ครั้งที่ 2/2562
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาเรื่อง ข้ออุทธรณ์ ครั้งที่ 3/2562 โดยมีนายโอภาส ทองยงค์ อธิบดีกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุม เพื่อพิจารณาข้ออุทธรณ์ 8 เรื่อง และติดตามผลการประชุมคณะกรรมการพัฒนาการสหกรณ์แห่งชาติ ครั้งที่ 2/2562 เมื่อวันพุธที่ 13 มีนาคม 2562 (เฉพาะการพิจารณาเรื่องข้ออุทธรณ์) รวมถึงรับรองรายงานการประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาเรื่องข้ออุทธรณ์ ครั้งที่ 2/2562 เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 21 มีนาคม 2562 โดยมีผู้แทนจากกรมส่งเสริมสหกรณ์ สันนิบาตสหกรณ์แห่งประเทศไทย ชุมนุมสหกรณ์ออมทรัพย์แห่งประเทศไทย จำกัด ชุมนุมสหกรณ์การเกษตรแห่งประเทศไทย จำกัด ชุมนุมสหกรณ์เครดิคยูเนี่ยนแห่งประเทศไทย จำกัด ชุมนุมสหกรณ์บริการเดินรถแห่งปนะเทศไทย จำกัด ชุมนุมสหกรณ์นิคมแห่งประเทศไทย จำกัด และผู้ที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุม 202 ชั้น 2 กรมตรวจบัญชีสหกรณ์ เทเวศร์
{gallery}07may2562_5{/gallery}