4 พฤษภาคม 2562 นายเชิดชัย พรหมแก้ว ประยูร อินสกุล และนายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ และข้าราชการระดับชำนาญการพิเศษ ร่วมเฝ้าทูลละอองธุลีพระบาทรับเสด็จพระราชดำเนินในการพระราชพิธีบรมราชาภิเษก
นายเชิดชัย พรหมแก้ว ประยูร อินสกุล และนายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ และข้าราชการระดับชำนาญการพิเศษ ร่วมเฝ้าทูลละอองธุลีพระบาทรับเสด็จพระราชดำเนินในการพระราชพิธีบรมราชาภิเษก ณ บริเวณหน้ากระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ถนนราชดำเนิน กรุงเทพมหานคร
{gallery}04may2562{/gallery}