2 พฤษภาคม 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมเพื่อร่วมหาแนวทางร่วมกันในการแก้ไขปัญหาข้อบกพร่องของสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุพรรณบุรี จำกัด โดยมีนางสุรีย์รัช อวนสกุล ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 3, 4 นายอรุณ แก้วน้อย สหกรณ์จังหวัดสุพรรณบุรี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมเพื่อร่วมหาแนวทางร่วมกันในการแก้ไขปัญหาข้อบกพร่องของสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุพรรณบุรี จำกัด โดยมีนางสุรีย์รัช อวนสกุล ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 3, 4 นายอรุณ แก้วน้อย สหกรณ์จังหวัดสุพรรณบุรี และคณะทำงาน พร้อมผู้ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ทั้งนี้ เพื่อให้สหกรณ์ฯ มีแนวทาง วิธีปฏิบัติที่ชัดเจน สามารถดำเนินการแก้ไขปัญหาข้อบกพร่องที่เกิดขึ้นได้อย่างถูกต้อง และป้องกันการเกิดข้อบกพร่องซ้ำซ้อน ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดสุพรรณบุรี อำเภอเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี
{gallery}02may2562_4{/gallery}