2 พฤษภาคม 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ video call เปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อจัดทำแผนพัฒนาเว็บไซต์ของสหกรณ์ ในโครงการ 1 อำเภอ 1 สหกรณ์การเกษตร รุ่นที่ 2 และมอบนโยบายให้ผู้เข้ารับการอบรม สามารถนำความรู้ที่ได้รับจากการอบรมไปส่งเสริมและอบรมให้แก่สหกร
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ video call เปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อจัดทำแผนพัฒนาเว็บไซต์ของสหกรณ์ ในโครงการ 1 อำเภอ 1 สหกรณ์การเกษตร รุ่นที่ 2 และมอบนโยบายให้ผู้เข้ารับการอบรม สามารถนำความรู้ที่ได้รับจากการอบรมไปส่งเสริมและอบรมให้แก่สหกรณ์ เพื่อพัฒนาสหกรณ์ด้านเทคโนโลยี ณ ห้องประชุมชั้น 4 อาคารกรมหมื่นพิทยาลงกรณ์ สำนักพัฒนาและถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ ถนนพิชัย เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร ในวันที่ 2 พฤษภาคม 2562
{gallery}02may2562{/gallery}