1 พฤษภาคม 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายพีรพนธ์ กิจโกศล ผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เขตตรวจราชการที่ 13-14 เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดยโสธร
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายพีรพนธ์ กิจโกศล ผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เขตตรวจราชการที่ 13-14 เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดยโสธร เพื่อประชุมติดตามผลการปฏิบัติงานตามแผนงาน/โครงการ ประจำปี 2562 รวมถึงติดตามผลการดำเนินงานชำระบัญชี การแก้ไขข้อบกพร่อง เรื่องร้องเรียน - ร้องทุกข์ของสหกรณ์ การติดตามการชำระหนี้เงินกู้กองทุนพัฒนาสหกรณ์ และโครงการต่างๆ และการวิเคราะห์การเงินและการตรวจสอบสหกรณ์ออมทรัพย์ของนักการเงิน โดยมีนายวิรัตน์ ภานนท์ สหกรณ์จังหวัดยโสธร ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ให้การต้อนรับและเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดยโสธร อำเภอเมือง จังหวัดยโสธร
{gallery}01may2562{/gallery}