30 เมษายน 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อจัดทำแผนพัฒนาเว็บไซต์ของสหกรณ์ และ มอบนโยบาย ให้ผู้เข้ารับการอบรม สามารถนำไปให้ความรู้แก่สหกรณ์ และส่งเสริมให้พัฒนาสหกรณ์ด้านเทคโนโลยีครบทุกองค์ประกอบ
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อจัดทำแผนพัฒนาเว็บไซต์ของสหกรณ์ และ มอบนโยบาย ให้ผู้เข้ารับการอบรม สามารถนำไปให้ความรู้แก่สหกรณ์ และส่งเสริมให้พัฒนาสหกรณ์ด้านเทคโนโลยีครบทุกองค์ประกอบ ในโครงการ 1 อำเภอ 1 สหกรณ์การเกษตร รุ่นที่ 1 - 2 ระว่างวันที่ 30 เมษายน 2562 - 3 พฤษภาคม 2562
{gallery}30apr2562_3{/gallery}