27 เมษายน 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพบุคลากรสู่การพัฒนาองค์กรคุณภาพ และบรรยายพิเศษ ในหัวข้อ การปรับกระบวนทัศน์สู่การพัฒนาองค์กรคุณภาพ จัดโดยกองแผนงาน ระหว่างวันที่ 26 - 28 เมษายน 2562
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพบุคลากรสู่การพัฒนาองค์กรคุณภาพ และบรรยายพิเศษ ในหัวข้อ การปรับกระบวนทัศน์สู่การพัฒนาองค์กรคุณภาพ จัดโดยกองแผนงาน ระหว่างวันที่ 26 - 28 เมษายน 2562 วัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาบุคลากรให้มีความรู้ในการสื่อสาร และพัฒนาศักยภาพบุคลากรอย่างมีส่วนร่วม สู่การพัฒนาองค์กรคุณภาพ รวมถึงสร้างความเข้าใจในการประสานความร่วมมือ นำความรู้และทักษะด้านต่างๆ ที่ได้รับไปปรับใช้ในการทำงานร่วมกับหน่วยงานที่เกี่ยวข้องให้มีคุณภาพ กลุ่มเป้าหมาย ประกอบด้วย บุคลากรกองแผนงาน วิทยากร และผู้สังเกตการณ์ รวมทั้งสิ้น 65 คน โดยมีนางสาวกรนภา ชัยวัฒน์ ผู้อำนวยการกองแผนงานให้การต้อนรับและร่วมเป็นเกียรติในพิธี ณ กนกรัตน์รีสอร์ท อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรสงคราม
{gallery}27apr2562_1{/gallery}