25 เมษายน 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการ "การตรวจสอบกิจการสหกรณ์ของผู้ตรวจสอบกิจการ" โดยสำนักงานสหกรณ์จังหวัดเพชรบูรณ์
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการ "การตรวจสอบกิจการสหกรณ์ของผู้ตรวจสอบกิจการ" โดยสำนักงานสหกรณ์จังหวัดเพชรบูรณ์ เพื่อพัฒนาผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์ในจังหวัดเพชรบูรณ์ และผู้เกี่ยวข้อง จำนวน 80 คน ให้มีความรู้ ความเข้าใจ ในแนวทางการตรวจสอบกิจการของสหกรณ์ตามระเบียบนายทะเบียนสหกรณ์ เพื่อเพิ่มทักษะ องค์ความรู้ ในการตรวจสอบกิจการสหกรณ์ ณ ห้องประชุมพัชรสหกรณ์ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดเพชรบูรณ์ อำเภอเมือง จังหวัดเพชรบูรณ์
{gallery}25apr2562{/gallery}