23 เมษายน 2562 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีบำเพ็ญกุศลอุทิศให้้่่แก่สมาชิกฌาปนกิจสงเคราะห์กรมส่งเสริมสหกรณ์ที่ล่วงลับไปแล้ว ณ ห้องประชุม 126 กรมส่งเสริมสหกรณ์
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีบำเพ็ญกุศลอุทิศให้้่่แก่สมาชิกฌาปนกิจสงเคราะห์กรมส่งเสริมสหกรณ์ที่ล่วงลับไปแล้ว ณ ห้องประชุม 126 กรมส่งเสริมสหกรณ์ โดยมีข้าราชการบำนาญ ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ เข้าร่วมในพิธีดังกล่าว
{gallery}23apr2562{/gallery}