19 เมษายน 2562 นายประยูร อินสกุล เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อสร้างการมีส่วนร่วมในการป้องกัน แก้ไขปัญหาและพัฒนาสหกรณ์และกลุ่มเกษตรกรในระดับจังหวัด “การเพิ่มศักยภาพผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์” จัดขึ้นโดยสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
นายประยูร อินสกุล เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อสร้างการมีส่วนร่วมในการป้องกัน แก้ไขปัญหาและพัฒนาสหกรณ์และกลุ่มเกษตรกรในระดับจังหวัด “การเพิ่มศักยภาพผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์” จัดขึ้นโดยสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เพื่อให้ผู้ตรวจสอบกิจการสหกรณ์ และข้าราชการสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา จำนวน 80 คน ร่วมกันพิจารณากำหนดแนวทางในการป้องกัน แก้ไขปัญหา และพัฒนาสหกรณ์ ตลอดจนส่งเสริมการดำเนินงานของสหกรณ์ ให้เป็นไปตามกรอบวัตถุประสงค์ ตามพระราชบัญญัติสหกรณ์ พ.ศ. 2542 ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
{gallery}19apr2562_1{/gallery}