3 เมษายน 2562 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อประชุมติดตามผลการดำเนินการแก้ไขปัญหาและข้อบกพร่องของสหกรณ์ในจังหวัด รวมทั้งมอบนโยบาย และแนวทางการปฏิบัติงานแก่เจ้าหน้าที่
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อประชุมติดตามผลการดำเนินการแก้ไขปัญหาและข้อบกพร่องของสหกรณ์ในจังหวัด รวมทั้งมอบนโยบาย และแนวทางการปฏิบัติงานแก่เจ้าหน้าที่ โดยเน้นย้ำให้เจ้าหน้าที่ แนะนำให้สหกรณ์ให้ความสำคัญในการสอบทานหนี้ รวมถึงให้ความเข้มข้นในการเข้าไปตรวจสอบสหกรณ์ เร่งจัดการแก้ไขปัญหาข้อบกพร่องของสหกรณ์ให้แล้วเสร็จโดยเร็วโดยมีนายสุพจน์ วัฒนวิเชียร สหกรณ์จังหวัดอุบลราชธานี ผู้ช่วยผู้อำนวยการ ธ.ก.ส. จังหวัดอุบลราชธานี ผู้แทนสำนักงานสหกรณ์ที่ 4 ผู้แทนสำนักงานตรวจบัญชีสหกรณ์อุบลราชธานี และเจ้าหน้าที่ ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุบลราชธานี อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานี
{gallery}03apr2562_1{/gallery}