2 เมษายน 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายปรัชญา ดิลกสัตยา ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมสหกรณ์กรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินงานของสหกรณ์ออมทรัพย์จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย จำกัด
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายปรัชญา ดิลกสัตยา ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมสหกรณ์กรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินงานของสหกรณ์ออมทรัพย์จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย จำกัด โดยมีคณะกรรมการและฝ่ายจัดการของสหกรณ์ฯ ให้การต้อนรับและร่วมหารือแนวทางในการจัดตั้งจุดบริการรับข้อคิดเห็นและข้อเสนอแนะจากสมาชิกสหกรณ์ เพื่อช่วยเหลือให้สมาชิกได้รับข้อมูลข่าวสารที่ถูกต้องและโปร่งใส สร้างความเชื่อมั่นและพึงพอใจ และสามารถให้คำแนะนำสมาชิกตามประเด็นข้อสงสัยการดำเนินงานของสหกรณ์และสมาชิก ให้ถูกต้องตามหลักการ วิธีการสหกรณ์ ข้อบังคับ ระเบียบของสหกรณ์ และข้อกฎหมายอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้อง
{gallery}02apr2562_1{/gallery}