1 เมษายน 2562 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายปรัชญา ดิลกสัตยา ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมสหกรณ์กรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินงานสหกรณ์ออมทรัพย์สโมสรรถไฟ จำกัด
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายปรัชญา ดิลกสัตยา ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมสหกรณ์กรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินงานสหกรณ์ออมทรัพย์สโมสรรถไฟ จำกัด โดยมีนายสาโรจน์ สุขแสงดาว ประธานกรรมการสหกรณ์และคณะกรรมการดำเนินการสหกรณ์ให้การต้อนรับพร้อมสรุปผลการดำเนินงาน ปัญหา อุปสรรค ทั้งนี้รองอธิบดีฯ ได้เร่งรัด ติดตาม การแก้ปัญหาของสหกรณ์ฯ พร้อมทั้งกำชับให้เจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบเข้าไปให้คำแนะนำ ส่งเสริม เพื่อพัฒนาสหกรณ์ ให้เป็นที่พึ่งของสมาชิกได้อย่างแท้จริง
{gallery}01apr2562_4{/gallery}